← Utabiri wote

Brazilian Serie A

Flamengo dhidi ya Atlético-MGTip ya AI, utabiri na takwimu

AI inachambua kiwango, msimamo na mechi za ana kwa ana…

Takwimu kabla ya mechi

kwa mchezo · mechi 5 zilizopita
FlamengoTakwimuAtlético-MG
1.6Mabao yaliyofungwa1.8
0.6Mabao yaliyoruhusiwa0.6
2.2Mabao ya mechi2.4
3/5Zaidi ya 2.53/5
2/5Timu zote zilifunga2/5
3/5Mabao safi3/5
1.78xG kwa1.44
1.29xG dhidi1.6
5.8Kona walizopata7.2
4.4Kona walizoruhusu6.4
10.2Kona za mechi13.6
3Kadi za njano1.4
7.2Kadi za mechi3.6
6.6Mashuti kwenye lengo7
13.6Fauli12.2

Flamengo vs Atlético-MG: wachezaji muhimu na habari za timu

Flamengo

Wafungaji bora msimu huu

  • Pedromagoli 16
  • Samuel Linomagoli 9
  • Lucas Paquetámagoli 7

Waliopata alama za juu msimu huu

  • Samuel Linoalama 7.53
  • Lucas Paquetáalama 7.42
  • Pedroalama 7.42

Hawapo au wana shaka

  • SaúlJeraha · About 1-2 weeks
  • DaniloJeraha · Mid November 2026
  • Giorgian De ArrascaetaJeraha · Late November 2026
  • Ayrton LucasJeraha · Mid October 2026
  • Evertton AraújoJeraha · Early November 2026

Atlético-MG

Wafungaji bora msimu huu

  • Tomás Cuellomagoli 5
  • Bernardmagoli 4
  • Reiniermagoli 4

Waliopata alama za juu msimu huu

  • Tomás Cuelloalama 7.13
  • Natanaelalama 7.07
  • Renan Lodialama 7.04

Hawapo au wana shaka

  • FredJeraha · About 1-2 weeks
  • Mateo CassierraJeraha · Late October 2026
  • Gustavo ScarpaJeraha · Mid October 2026
  • EversonJeraha · Mid October 2026
  • RuanJeraha · Mid October 2026

Takwimu za msimu na habari za timu husasishwa hadi mechi ianze. Kikosi kinachotarajiwa ni utabiri, si kikosi kilichotangazwa.

Takwimu za Flamengo vs Atlético-MG na uchambuzi

Flamengo wameshinda 3, wametoka sare 2 na wamepoteza 0 kati ya mechi zao 5 zilizopita. Atlético-MG wameshinda 4, wametoka sare 1 na wamepoteza 0 kati ya mechi zao 5 zilizopita.

Flamengo hufunga 1.6 na kuruhusu 0.6 magoli kwa kila mechi katika mechi zao 5 zilizopita. Kwa magoli yanayotarajiwa, Flamengo huunda 1.8 xG kwa kila mechi na kuruhusu 1.3. 3 kati ya mechi 5 za mwisho za Flamengo zilikuwa na magoli zaidi ya 2.5, na timu zote zilifunga katika 2. Atlético-MG hufunga 1.8 na kuruhusu 0.6 magoli kwa kila mechi katika mechi zao 5 zilizopita. Kwa magoli yanayotarajiwa, Atlético-MG huunda 1.4 xG kwa kila mechi na kuruhusu 1.6. 3 kati ya mechi 5 za mwisho za Atlético-MG zilikuwa na magoli zaidi ya 2.5, na timu zote zilifunga katika 2.

Kwenye kona, Flamengo hushinda 5.8 kwa kila mechi na Atlético-MG 7.2. Kwenye nidhamu, Flamengo hupata kadi za njano 3 kwa kila mechi na Atlético-MG 1.4.

Katika mikutano yao 6 ya mwisho, Flamengo walishinda 3, Atlético-MG walishinda 1 na 2 ziliisha sare, na wastani wa magoli 1.5 kwa kila mechi.

Kwenye msimamo wa ligi, Flamengo wako nafasi ya 1 kati ya 20 wakiwa na pointi 67, na Atlético-MG wako nafasi ya 6 wakiwa na 50.

Tip ya AI kwa Flamengo vs Atlético-MG inachapishwa hadi siku saba kabla ya kuanza kwa mechi — rudia karibu na mechi.

Utabiri wa Flamengo vs Atlético-MG wa zaidi ya mabao 2.5

Mechi 5 za mwisho za Flamengo zilikuwa na wastani wa mabao 2.2 kwa jumla, 3 kati yake zikiwa zaidi ya 2.5. Mechi 5 za mwisho za Atlético-MG zilikuwa na wastani wa 2.4, 3 zikiwa zaidi ya 2.5.

Utabiri wa Flamengo vs Atlético-MG wa timu zote kufunga (GG)

Timu zote zilifunga katika mechi 2 kati ya 5 za mwisho za Flamengo na katika 2 kati ya 5 za mwisho za Atlético-MG.

Utabiri wa Flamengo vs Atlético-MG wa kona

Mechi za hivi karibuni za Flamengo zilikuwa na wastani wa kona 10.2 kwa jumla, za Atlético-MG 13.6.

Utabiri wa Flamengo vs Atlético-MG wa kadi

Mechi za hivi karibuni za Flamengo zilikuwa na wastani wa kadi za njano 7 kwa jumla, za Atlético-MG 3.4.

Msimamo wa ligi · Brazilian Serie A

#TimuPWDLMabaoPointi
1Flamengo31207461-2567
6Atlético-MG31148942-3550

Utabiri zaidi wa Brasileirão Série A →

Mechi za ana kwa ana

  • 2026-04-26Atlético-MG0 - 4Flamengo
  • 2025-11-26Atlético-MG1 - 1Flamengo
  • 2025-08-06Atlético-MG0 - 1Flamengo
  • 2025-08-01Flamengo0 - 1Atlético-MG
  • 2025-07-27Flamengo1 - 0Atlético-MG
  • 2024-11-13Flamengo0 - 0Atlético-MG

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Utabiri wa Flamengo vs Atlético-MG ni upi?

Tip ya AI kwa Flamengo vs Atlético-MG inachapishwa hadi siku saba kabla ya kuanza kwa mechi — rudia karibu na mechi.

Mechi ya Flamengo vs Atlético-MG ni lini?

Mechi ya Flamengo dhidi ya Atlético-MG itaanza Jumatatu, 26 Oktoba 2026, 23:00 kwenye Estadio Jornalista Mário Filho (Maracanã).

Msimamo wa Flamengo na Atlético-MG ukoje?

Kwenye msimamo wa ligi, Flamengo wako nafasi ya 1 kati ya 20 wakiwa na pointi 67, na Atlético-MG wako nafasi ya 6 wakiwa na 50.

Je, rekodi ya mechi za ana kwa ana kati ya Flamengo na Atlético-MG ikoje?

Katika mikutano yao 6 ya mwisho, Flamengo walishinda 3, Atlético-MG walishinda 1 na 2 ziliisha sare, na wastani wa magoli 1.5 kwa kila mechi.

Je, timu zote mbili zitafunga katika mechi ya Flamengo dhidi ya Atlético-MG?

Timu zote mbili zilifunga katika 2 kati ya mechi 5 za mwisho za Flamengo na katika 2 kati ya mechi 5 za mwisho za Atlético-MG.

Wachezaji muhimu wa Flamengo vs Atlético-MG ni nani?

Wafungaji bora wa Flamengo msimu huu: Pedro (magoli 16), Samuel Lino (magoli 9) na Lucas Paquetá (magoli 7). Wafungaji bora wa Atlético-MG msimu huu: Tomás Cuello (magoli 5), Bernard (magoli 4) na Reinier (magoli 4).

Nani ni majeruhi au amefungiwa kwa Flamengo vs Atlético-MG?

Flamengo: Saúl (jeraha), Danilo (jeraha), Giorgian De Arrascaeta (jeraha), Ayrton Lucas (jeraha) na Evertton Araújo (jeraha). Atlético-MG: Fred (jeraha), Mateo Cassierra (jeraha), Gustavo Scarpa (jeraha), Everson (jeraha) na Ruan (jeraha).