← Utabiri wote

Australian A-League Women

Central Coast Mariners dhidi ya Adelaide UnitedTip ya AI, utabiri na takwimu

AI inachambua kiwango, msimamo na mechi za ana kwa ana…

Takwimu kabla ya mechi

kwa mchezo · mechi 5 zilizopita
Central Coast MarinersTakwimuAdelaide United
0.6Mabao yaliyofungwa0.6
0.8Mabao yaliyoruhusiwa2.2
1.4Mabao ya mechi2.8
2/5Zaidi ya 2.53/5
2/5Timu zote zilifunga2/5
3/5Mabao safi1/5
0.97xG kwa0.5
0.79xG dhidi1.8
2.2Kona walizopata3.8
4.2Kona walizoruhusu7
6.4Kona za mechi10.8
2Kadi za njano0.4
3.6Kadi za mechi0.8
3Mashuti kwenye lengo2
8.2Fauli5.8

Central Coast Mariners vs Adelaide United: wachezaji muhimu na habari za timu

Central Coast Mariners

Wafungaji bora msimu huu

  • Peta Trimisgoli 1
  • Skye Halmarickgoli 1
  • Talia Kapetanellisgoli 1

Waliopata alama za juu msimu huu

  • Skye Halmarickalama 8.86
  • Talia Kapetanellisalama 8.85
  • Peta Trimisalama 8.38

Adelaide United

Takwimu za msimu na habari za timu husasishwa hadi mechi ianze. Kikosi kinachotarajiwa ni utabiri, si kikosi kilichotangazwa.

Takwimu za Central Coast Mariners vs Adelaide United na uchambuzi

Central Coast Mariners wameshinda 1, wametoka sare 3 na wamepoteza 1 kati ya mechi zao 5 zilizopita. Adelaide United wameshinda 0, wametoka sare 1 na wamepoteza 4 kati ya mechi zao 5 zilizopita.

Central Coast Mariners hufunga 0.6 na kuruhusu 0.8 magoli kwa kila mechi katika mechi zao 5 zilizopita. Kwa magoli yanayotarajiwa, Central Coast Mariners huunda 1 xG kwa kila mechi na kuruhusu 0.8. 2 kati ya mechi 5 za mwisho za Central Coast Mariners zilikuwa na magoli zaidi ya 2.5, na timu zote zilifunga katika 2. Adelaide United hufunga 0.6 na kuruhusu 2.2 magoli kwa kila mechi katika mechi zao 5 zilizopita. Kwa magoli yanayotarajiwa, Adelaide United huunda 0.5 xG kwa kila mechi na kuruhusu 1.8. 3 kati ya mechi 5 za mwisho za Adelaide United zilikuwa na magoli zaidi ya 2.5, na timu zote zilifunga katika 2.

Kwenye kona, Central Coast Mariners hushinda 2.2 kwa kila mechi na Adelaide United 3.8. Kwenye nidhamu, Central Coast Mariners hupata kadi za njano 2 kwa kila mechi na Adelaide United 0.4.

Katika mikutano yao 6 ya mwisho, Central Coast Mariners walishinda 3, Adelaide United walishinda 3 na 0 ziliisha sare, na wastani wa magoli 1.8 kwa kila mechi.

Kwenye msimamo wa ligi, Central Coast Mariners wako nafasi ya 1 kati ya 11 wakiwa na pointi 3, na Adelaide United wako nafasi ya 4 wakiwa na 0.

Tip ya AI kwa Central Coast Mariners vs Adelaide United inachapishwa hadi siku saba kabla ya kuanza kwa mechi — rudia karibu na mechi.

Msimamo wa ligi · Australian A-League Women

#TimuPWDLMabaoPointi
1Central Coast Mariners11003-13
4Adelaide United00000-00

Mechi za ana kwa ana

  • 2026-01-04Adelaide United1 - 0Central Coast Mariners
  • 2025-11-02Central Coast Mariners3 - 0Adelaide United
  • 2025-03-08Adelaide United1 - 0Central Coast Mariners
  • 2025-01-04Central Coast Mariners0 - 1Adelaide United
  • 2024-03-03Central Coast Mariners2 - 0Adelaide United
  • 2023-10-20Adelaide United1 - 2Central Coast Mariners

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Utabiri wa Central Coast Mariners vs Adelaide United ni upi?

Tip ya AI kwa Central Coast Mariners vs Adelaide United inachapishwa hadi siku saba kabla ya kuanza kwa mechi — rudia karibu na mechi.

Mechi ya Central Coast Mariners vs Adelaide United ni lini?

Mechi ya Central Coast Mariners dhidi ya Adelaide United itaanza Jumamosi, 31 Oktoba 2026, 06:00 kwenye polytec Stadium.

Msimamo wa Central Coast Mariners na Adelaide United ukoje?

Kwenye msimamo wa ligi, Central Coast Mariners wako nafasi ya 1 kati ya 11 wakiwa na pointi 3, na Adelaide United wako nafasi ya 4 wakiwa na 0.

Je, rekodi ya mechi za ana kwa ana kati ya Central Coast Mariners na Adelaide United ikoje?

Katika mikutano yao 6 ya mwisho, Central Coast Mariners walishinda 3, Adelaide United walishinda 3 na 0 ziliisha sare, na wastani wa magoli 1.8 kwa kila mechi.

Je, timu zote mbili zitafunga katika mechi ya Central Coast Mariners dhidi ya Adelaide United?

Timu zote mbili zilifunga katika 2 kati ya mechi 5 za mwisho za Central Coast Mariners na katika 2 kati ya mechi 5 za mwisho za Adelaide United.

Wachezaji muhimu wa Central Coast Mariners vs Adelaide United ni nani?

Wafungaji bora wa Central Coast Mariners msimu huu: Peta Trimis (goli 1), Skye Halmarick (goli 1) na Talia Kapetanellis (goli 1).